Dây nhảy quang Multi-mode SC/UPC-SC/UPC Simplex/ Duplex

Mô tả

Dây nhảy quang Multi-mode SC/UPC-SC/UPC Simplex/ Duplex hay còn gọi là Dây nhảy quang Multi-mode (đa mốt) SC/UPC-SC/UPC có vỏ mầu cam. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

ỨNG DỤNG CỦA DÂY NHẢY QUANG

  1. Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 …
  2. Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
  3. Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Thông số kỹ thuật

Đặc điểm kỹ thuật Dây nhảy quang  Multi-mode SC/UPC-SC/UPC Simplex/ Duplex

  • Đầu nối phải: SC/UPC loại sợi Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Đầu nối trái: SC/UPC sợi  Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Chiều dài: Theo yêu cầu của khách hàng
  • Số lần kết nối: 1000 lần
  •  Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
  •  Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
  •  Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Thông tin sản phẩm Dây nhảy quang  Multi-mode SC/UPC-SC/UPC Simplex/ Duplex

  • Loại: SC/UPC – SC/UPC Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Đầu kết nối: SC/SC
  • Kiểu sợi quang: Đa mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  • Bước sóng: 1310, 1550 nm
  • Độ uốn cong: R = 3cm

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây nhảy quang Multi-mode SC/UPC-SC/UPC Simplex/ Duplex”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *