Dây nhảy quang Single-mode LC/UPC to FC/APC Simplex (Duplex)

Mô tả

Dây nhảy quang Single-mode LC/UPC to FC/APC là một đoạn cáp quang Single-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như LC/UPC và FC/APC
Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Đặc điểm:

  • Dây nhảy quang single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng
  • Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m… hoặc theo đơn đặt hàng
  • Sợi đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex
  • Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play
  • Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
  • Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Thông số kỹ thuật

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây nhảy quang Single-mode LC/UPC to FC/APC Simplex (Duplex)”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *