Switch Cisco WS-C2960S-48FPD-L

Mô tả

Switch CiscoWS-C2960S-48FPD-L là một trong những thiết bị Chuyển mạch trong dòngCatalyst 2960-S của Cisco. Với thiếu kế hiện đại, dễ sử dụng, hoạt động bền bỉ cải thiện tốc độ truyền tải dữ liệu lên chuẩn Gigabit mới nhất. Catalyst 2960-S Series Switches bao gồm khả năng chuyển đổi mới của FlexStack với kết nối 1 và 10 Gigabit và Power over Ethernet Plus .Ngoài ra CiscoWS-C2960S-48FPD-L cung cấp kết nối truy cập Ethernet nhanh và khả năng PoE. Cisco Catalyst 2960-S là thiết bị chuyển mạch truy cập có cấu hình cố định được thiết kế cho mạng doanh nghiệp truyền tải dữ liệu một cách nhanh chóng mà tiết kiệm chi phí.

Hình ảnh:Các cổng kết nối mặt trước của Switch CiscoWS-C2960S-48FPD-L

Note: (1): Cổng PoE + Ethernet 10/100/1000 48x; (2): Cổng USB loại A; (3): Cổng USB mini-Type B (console); (4): Cổng điều khiển RJ45; (5): Cổng quản lý Ethernet; (6): Khe mô-đun SFP. 

                                                                Hình ảnh:Các cổng kết nối mặt sau của Switch CiscoWS-C2960S-48FPD-L

Note: (1): 1 (tổng cộng) / 1 (miễn phí) x Bảng xếp hàng; (2): Quạt hút; (3): Kết nối RPS;  (4): Đầu nối nguồn AC

Phụ kiện đi kèm khi lắp đặt

  • C2960S-STACK Catalyst: 2960S FlexStack Stack Module tùy chọn cho Base LAN
  • GLC-LH-SM GE SFP: đầu nối LC Đầu thu LX / LH
  • GLC-SX-MMD: Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM
  • CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F

Thông số kỹ thuật

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Switch Cisco WS-C2960S-48FPD-L”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *